Matsayin likitanci pvc wanda za'a iya zubar da abinci mai gina jiki jakar nauyi ya dace da jakunkunan ciyarwa na ciki

samfur

Matsayin likitanci pvc wanda za'a iya zubar da abinci mai gina jiki jakar nauyi ya dace da jakunkunan ciyarwa na ciki

Takaitaccen Bayani:

Bag ɗin ciyarwar da za a iya zubar da ita an yi shi daga matakin likita na PVC, jakar ciyarwa ce mai ɗorewa wacce ta zo tare da saitin gudanarwa wanda ya ƙunshi saitin famfo mai sassauƙa mai sauƙi ko saitin nauyi, rataye da aka gina a ciki da babban babban buɗewa mai buɗewa tare da hular riga-kafi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bakararre mai zubarwaJakar Ciyarwar ShigaAn yi shi daga PVC sa na likitanci, mai dorewa ne mai dorewajakar ciyarwawanda ya zo tare da saitin gudanarwa wanda ya ƙunshi saitin famfo mai sassauƙa mai sassauƙa ko saitin nauyi, ginanniyar rataye da babban buɗewar saman cike da hular da ba ta da ƙarfi.

Nau'i biyu: nauyi da nau'in famfo

M wuya don sauƙi cikawa da hannu

Tare da toshe hula da ƙarfi, abin dogara zoben rataye

Sauƙi-don karanta karatun digiri da jakunkuna mai sauƙin gani

Tashar tashar fita ta ƙasa tana ba da cikakken magudanar ruwa

Saitin famfo ko saitin nauyi, akwai guda ɗaya

DEHP-Kyauta akwai

Dalili

1.Ana amfani da jakar ciyarwa ga mara lafiyar da ba zai iya cin kansa da bututun ciki ba.

2.Sterile, kar a yi amfani da idan kunshin ya lalace ko bude

3.Don amfani guda ɗaya kawai, An haramta sake amfani da shi

4 Ajiye a ƙarƙashin inuwa, sanyi, bushe, iska da tsabtataccen yanayi

Jakar Ciyarwar Shiga 5 Jakar Ciyarwar Shiga 6 tarkoBayanin kamfani

1. Kamfaninmu 2.Aiki 3. Abokin cinikinmu 4.Amfani 5. Certificate 6.海运.jpg_ 7.FAQ

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana