Kashe sirinji ta atomatik wanda WHO ta amince

labarai

Kashe sirinji ta atomatik wanda WHO ta amince

Idan aka zona'urorin likitanci, dakashe sirinji ta atomatikya kawo sauyi kan yadda kwararrun kiwon lafiya ke ba da magunguna. Hakanan aka sani daAD sirinji, waɗannan na'urori an tsara su tare da hanyoyin aminci na ciki waɗanda ke kashe sirinji ta atomatik bayan amfani guda ɗaya. Wannan sabon fasalin yana taimakawa hana yaduwar cututtuka masu yaduwa kuma yana tabbatar da cewa marasa lafiya suna samun kulawa mafi kyau. A cikin wannan rukunin yanar gizon, za mu ba da cikakken bayani game da kashe sirinji ta atomatik, nau'ikan nau'ikan da ake da su, da fa'idodin da suke bayarwa a fannin likitanci.

Bayanin kashe sirinji ta atomatik

Abubuwan da aka gyara: plunger, ganga, piston, allura
Girman: 0.5ml, 1ml, 2ml, 3ml, 5ml, 10ml, 20ml
Nau'in ƙulli: Kulle Luer ko Zamewar Luer

Amfani da kayan aiki
PVC darajar likita don ganga da plunger, tip/piston na roba wanda ke tabbatar da aminci game da hatimin sirinji, da madaidaicin allura. Gangaren sirinji a bayyane suke, wanda ke ba da damar ma'auni don yin sauri.

Nau'in kashe sirinji ta atomatik

Kashe sirinji ta atomatik: bakararre don amfani ɗaya kawai. Tsarin ciki wanda ke toshe ganga a cikin sirinji lokacin da aka yi amfani da shi a karon farko, wanda ke hana ƙarin amfani daga faruwa.

Breaking plunger sirinji: za'a iya zubar dashi don amfani guda ɗaya kawai. lokacin da mai buguwa ya yi baƙin ciki, wani na'ura na ciki yana tsattsage sirinji wanda ya sa sirinji ya zama mara amfani bayan allurar farko.

sirinji kariyar rauni mai kaifi: Waɗannan sirinji sun ƙunshi hanyar da za a rufe allura bayan kammala aikin. Wannan tsarin zai iya hana raunin jiki da kuma waɗanda ke magance samfuran sharar gida masu kaifi.

sirinji mai aminci 1

sirinji mai cirewa da hannu: don amfani guda ɗaya kawai. Ci gaba da jan tulun har sai allurar ta ja da baya a cikin ganga ta hannun hannu, tare da hana lalacewar jiki a gare ku. Ba za a iya amfani da shi fiye da sau ɗaya ba, don hana haɗarin kamuwa da cuta ko gurɓatawa.

sirinji mai cirewa ta atomatik: Wannan nau'in sirinji yayi kama da sirinji mai cirewa da hannu; duk da haka, ana janye allurar a cikin ganga ta hanyar marmaro. Wannan na iya haifar da yaduwa, inda jini da/ko ruwa zai iya fesa Cannula. Syringes Loaded Retractable Syringes gabaɗaya ba su da fifikon nau'in sirinji mai ja da baya saboda bazara yana ba da juriya.

Amfanin kashe sirinji ta atomatik

Sauƙi don amfani kuma baya buƙatar umarni da yawa ko horo kafin amfani.
Bakararre don amfani guda ɗaya kawai.
Rage haɗarin raunin sandar allura da watsa cututtuka masu yaduwa.
Mara guba (masu amfani da muhalli).
Daukaka da inganci, ba su da lafiya da tsabta kafin amfani, na iya adana lokaci da albarkatu don masu samar da lafiya.
Yarda da ƙa'idodin aminci, ƙungiyar lafiya ta duniya ce ke haɓaka su.

A ƙarshe, syringes na kashe atomatik na'urar likita ce mai juyi wanda ke ba da fa'idodi masu yawa a fagen kiwon lafiya. Ƙirarsu ta musamman da hanyoyin aminci na ciki sun sa su zama kayan aiki mai mahimmanci don hana yaduwar cututtuka da tabbatar da kulawar magunguna masu aminci. Tare da nau'ikan iri daban-daban da ke akwai da fa'idodi da yawa, a bayyane yake cewa kashe sirinji ta atomatik abu ne mai kima a kowane wurin likita. Kamfanin Shanghai Teamstand ƙwararren mai siye ne kuma ƙera na'urar likitanci, gami da kowane nau'in sirinji mai yuwuwa,na'urar tattara jini, hanyoyin jijiyoyin jinida sauransu. Barka da zuwa tuntube mu don ƙarin bayani.


Lokacin aikawa: Fabrairu-20-2024