Abin Rufe Numfashi na PVC Mai Sassaka Numfashi Mai Taushi Nebulizer Mask

samfurin

Abin Rufe Numfashi na PVC Mai Sassaka Numfashi Mai Taushi Nebulizer Mask

Takaitaccen Bayani:

Abin rufe fuska na maganin sa barci abin rufe fuska ne mai kyau wanda ke zaune a fuskarka cikin kwanciyar hankali, yana rufewa sosai a lokacin da kake cikin matsin lamba, yana aiki a yanayin barci na yau da kullun, mai sauƙin gyarawa idan mutum bai yi barci ba, kuma yana da sauƙin tsaftacewa.

Yana da matashin daidaitawa na atomatik na Roll Fit kamar Eson don samun hatimin da ke da daɗi, babu tsagewa.

Tsarin girman ɗaya mai dacewa ya dace da dukkan girman matashin kai guda uku.

Injin watsa iska mai ci gaba yana ba da damar yin aiki da shiru na kama-da-wane.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani

Abin rufe fuska na maganin sa barci abin rufe fuska ne mai kyau wanda ke zaune a fuskarka cikin kwanciyar hankali, yana rufewa sosai a lokacin da kake cikin matsin lamba, yana aiki a yanayin barci na yau da kullun, mai sauƙin gyarawa idan mutum bai yi barci ba, kuma yana da sauƙin tsaftacewa.

Yana da matashin daidaitawa na atomatik na Roll Fit kamar Eson don samun hatimin da ke da daɗi, babu tsagewa.

Tsarin girman ɗaya mai dacewa ya dace da dukkan girman matashin kai guda uku.

Injin watsa iska mai ci gaba yana ba da damar yin aiki da shiru na kama-da-wane.

gami da Firam da Alwatika Mai Juyawa

Tsarin Firam ɗin da ya haɗa da

gami da Matashin Silicone

1. An yi harsashin ne da ABS ko PP ko K-resin mai inganci kuma ba shi da guba.

2. Ɗauki matattarar tacewa mai matakai uku da aka shigo da su tare da ingantaccen aiki.

3. Aiwatar da tsarin hatimin ultrasonic mai inganci. Matatun suna da ɗan ƙaramin kamanni kuma suna isa ga matsayin ingancin ƙasa da ƙasa.

4. Tare da fa'idodin hatimi mai kyau, ƙarancin juriyar kwararar numfashi da ƙaramin sarari mara matuƙa.

5. Samar da isasshen danshi ga buƙatun jiki, tace ƙwayoyin cuta da sauran ƙwayoyin cuta fiye da 0.3um a cikin iskar gas mai sa barci kuma daidaiton matatar ya kai kashi 99.99%.

6. Yawan danshi:>=99.99%

7. Fitar da zafin jiki: 30°(a talabijin 500ml)

8. Juriya:<=0.2KPA(a 30L/min)

9. Mai haɗawa: 15mm/22mm

10. Mai sauƙi, mai sauƙin amfani, an rufe bututun

11. Tare da DSV mai canzawa (DSV gajeriyar magana ce ga girman sarari mara kyau)

Siffofi

● Ba a amfani da latex ba

● Akwai shi a girma 6

● Akwai zoben ƙugiya masu launi masu lamba

● Akwai ƙamshin Bubble Gum da Strawberry

● Kayan aiki: PC (Zoben ƙugiya), PVC (abin rufe fuska)

CE, ISO misali

Bayani

Girman

Bayanin Marufi

Abin Rufe Fuska na Maganin Sa barci

#1, Jariri

50ea/akwati

Abin Rufe Fuska na Maganin Sa barci

#2, Jariri

50ea/akwati

Abin Rufe Fuska na Maganin Sa barci

#3, Yara

50ea/akwati

Abin Rufe Fuska na Maganin Sa barci

#4, Ƙaramin Manya

50ea/akwati

Abin Rufe Fuska na Maganin Sa barci

#5, Middium na Manya

50ea/akwati

Abin Rufe Fuska na Maganin Sa barci

#6, Babban Manya

50ea/akwati

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

T1. Menene fa'idar kamfanin ku?

Muna da ƙwarewa guda 10 a wannan fanni. Kamfaninmu yana da ƙungiyar ƙwararru da kuma layin samarwa na ƙwararru.

T2. Me yasa zan zaɓi kayayyakinku?

Kayayyakinmu masu inganci da farashi mai kyau.

T3. Game da MOQ?

Yawanci shine guda 10000; muna son yin aiki tare da ku, babu damuwa game da MOQ, kawai ku aiko mana da abubuwan da kuke son yin oda.

T4. Za a iya keɓance tambarin?

Eh, an yarda da gyaran LOGO.

T5. Yaya batun lokacin jagorancin samfurin yake?

Yawanci muna ajiye mafi yawan samfuran a cikin ajiya, za mu iya jigilar samfura cikin kwanakin aiki 5-10.

T6. Menene hanyar jigilar kaya?

Muna jigilar kaya ta FEDEX. UPS, DHL, EMS ko Sea.

Nunin Samfura

abin rufe fuska na rashin lafiyar anethesia 4
abin rufe fuska na rashin lafiyar anethesia 2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi